https://loiyeuthuong.forumvi.net
Chào Mừng Bạn Đến Với loiyeuthuong.forumvi.net
Hãy đăng kí để là thành viên của [LỜI YÊU THƯƠNG]. Đăng ký không cần kích hoạt mail.
Chúc bạn có những giây phút tuyệt vời khi tham gia 4R
BQT: loiyeuthuong.forumvi.net
THÂN !!!!
Chào Mừng Bạn Đến Với loiyeuthuong.forumvi.net
Hãy đăng kí để là thành viên của [LỜI YÊU THƯƠNG]. Đăng ký không cần kích hoạt mail.
Chúc bạn có những giây phút tuyệt vời khi tham gia 4R
BQT: loiyeuthuong.forumvi.net
THÂN !!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi chia sẻ những cảm xúc bất diệt của Tình Bạn và Tình Yêu

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Làm ma trận trên máy tính Casio Fx-570ES
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeSun Sep 09, 2012 12:27 pm by caothuhocduong009457

» Album Ngàn Năm Sen Nở (Ca Khúc Phật Giáo)
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeSun Jun 26, 2011 5:18 pm by phansycong

» Lớp 12 .
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeSat Apr 09, 2011 1:17 pm by forever

» Quà tặng Âm nhạc
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeSun Feb 06, 2011 4:39 pm by phansycong

» Quà tặng âm nhạc
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeWed Jan 12, 2011 2:55 pm by Thaidoancong

» Bông Hoa Ở Bên Kia Vách Núi
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 12:13 pm by docbuoc_193

» Trận chiến giữa AK32FC và THANHCHƯƠNGI FC
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeFri Dec 31, 2010 5:37 pm by kenhaui

» Lịch sử Red Monster-FC
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeFri Dec 31, 2010 4:17 pm by phansycong

» MU giành giật cầu thủ gốc Việt với Arsenal
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeFri Dec 31, 2010 12:56 pm by forever

» Cầu thủ gốc Việt nằm trong tầm ngắm của Sir Alex
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 1:17 pm by forever

» Red dragon.bang hội ak32
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 1:03 pm by forever

» Ba chúc con đủ
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:30 pm by docbuoc_193

» Đừng hỏi anh vì sao...
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:23 pm by docbuoc_193

» Ngày cuối cùng.
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:20 pm by docbuoc_193

» Single Tim - Tim
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:18 pm by kenhaui

» Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh]
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:17 pm by docbuoc_193

» Anh xin lỗi...
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:15 pm by docbuoc_193

» Các nhà Toán học xứ Nghệ
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:06 pm by phansycong

» Nếu anh là Bộ đội - (Gửi người anh đang yêu).
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 11:56 am by kenhaui

» L. Nani - Người thay thế CR7 tại MU
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 10:24 am by phansycong

» Lời chúc Giáng sinh
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 10:12 am by phansycong

» Nguyễn Thúc Hào - Một tấm gương trong giữ vẹn tròn
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 9:39 am by phansycong

»  CHẾT OAN
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 9:02 am by forever

»  Đơn giản là thế!
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 8:57 am by forever

»  Hạnh phúc không tên
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 8:47 am by quanghuy1202

» Ảnh về Red Monster-FC trong trận đại thắng 5-1 trước Red Dragon-FC
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 8:25 am by phansycong

» no face no name no number !
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:01 am by phansycong

» TRY-FU Production - Phần 2
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeWed Dec 29, 2010 11:52 pm by phansycong

» Đội nào sẽ Vô Địch AFF SUZUKY CUP 2010
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeWed Dec 29, 2010 11:26 pm by phansycong

» Chân dung hai nhà sáng lập Red Monster-FC
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeWed Dec 29, 2010 10:32 pm by phansycong

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Kết nối
Tìm điểm thi
free forum
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh]

Go down 
Tác giảThông điệp
docbuoc_193
Admin
Admin
docbuoc_193

Thanks Thanks : 0
Birthday Birthday : 19/03/1993

Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] Empty
Bài gửiTiêu đề: Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh]   Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh] I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:17 pm

Anh biết
Chẳng khi nào em hiểu được anh đâu
Những suy nghĩ và ước mơ ấp ủ
Những mảnh hồn tan theo theo cơn vẫn vũ
Những nỗi đau sâu thẳm trái tim gầy

Anh biết
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu
Những vết sẹo thời gian không lành trong quá khứ
Những mảnh vỡ của tâm hồn vẫn còn đang mưng mủ
Những đớn đau, mất mát thủa ban đầu

Anh biết
Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu
Làm sao hiểu mạch sóng ngầm dưới đáy
Làm sao thấy dòng nham thạch trong anh đang bùng cháy
Lửa tình yêu, chẳng biết tắt bao giờ….

Anh biết Chẳng khi nào em hiểu được anh đâu…

Chẳng bao giờ em hiểu được anh đâu. [Nguyễn Ngọc Quỳnh]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nguyễn Thúc Hào - Một tấm gương trong giữ vẹn tròn